| tên sản xuất | Mở loại làm lạnh |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| tên sản xuất | Máy làm lạnh mạ điện |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| tên sản xuất | Máy làm mát nấm mốc tiêm |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| Evaporator_Type | Shell And Tube |
|---|---|
| Power Supply | 3 Phase, 380/220V, 50Hz |
| Condenser Type | Shell And Tube |
| Refrigerant_Type | R410A/R22/R407C/R410A |
| Condenser Fan Power | 16KW |
| tên sản xuất | Tháp làm mát tròn |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| tên sản xuất | Tháp làm mát tròn |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| tên sản xuất | Tháp làm mát tròn |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| tên sản xuất | Tháp làm mát tròn |
|---|---|
| thiết bị tiết lưu | Van mở rộng |
| Quạt ngưng tụ | Hướng trục/Ly tâm |
| Công suất quạt ngưng tụ | 16kw |
| bộ phận điện | Schneider |
| Evaporator_Type | Shell And Tube |
|---|---|
| Tank Capacity | 70L |
| Cooling Capacity | 5-500 Tons |
| Warranty | 1 Year |
| Electric Parts | Schneider/Customizable |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Condenser Type | Shell And Tube |
| Refrigerant_Type | R410A/R22/R407C/R410A |
| Cooling Capacity | 5-500 Tons |
| Power Supply | 3 Phase, 380/220V, 50Hz |